ഇനി ബ്രൈക്ഫാസ്സ്റ്റിനു ഈ വെറൈറ്റി ഡിഷ്‌ ട്രൈ ചെയ്ത് നോക്കു…

Advertisement

ഇനി ബ്രൈക്ഫാസ്സ്റ്റിനു ഈ വെറൈറ്റി ഡിഷ്‌ ട്രൈ ചെയ്ത് നോക്കു…..

watch video

ഇന്ഗ്രെടിയന്റ്സ് :

മൈദ – 1 കപ്പ്‌

ഉപ്പ് – 1/2 ടീസ്പൂൺ + ഒരു നുള്ള്

സൺഫ്ലവർ ഓയിൽ – 1 ടേബിൾസ്പൂൺ

വെള്ളം ( ആവിശ്യത്തിനു )

മുട്ട – 2

മല്ലി ഇല ( ആവിശ്യത്തിനു )

ചപ്പാത്തി പരിവാതിൽ കുഴച്ചു, മുട്ട സ്പൂൺ കൊണ്ട് ഒഴിച് ചുറ്റെടുക്കുക.

ഇത് കുട്ടികൾക്കും മുതിർന്നവർക്കും ഒരു പോലെ ഇഷ്ട്ടപെടുന്ന ഒരു ഐറ്റം ആണ്…

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും വെറൈറ്റി ഡിഷ് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Offbeat Kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

Advertisement
Previous articleസവാള വളയം.ഒനിയൻ റിങ്‌സ് അതുപോലെ നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ
Next articleനമുക്ക് ക്രിസ്‌പി ഉം ക്രഞ്ചി യും ആയ വെജിറ്റബിൾ സ്പ്രിങ് റോൾ ഉണ്ടാക്കിയാലോ…..