സവാള വളയം.ഒനിയൻ റിങ്‌സ് അതുപോലെ നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

Advertisement

സവാള വളയം.ഒനിയൻ റിങ്‌സ്.

watch video

സവാള:3

മൈദ:1കപ്പ്‌

Advertisements

മുളക്‌പൊടി:1ടീസ്പൂൺ

കുരുമുളക് പൊടി:1ടീസ്പൂൺ

വെളുത്തുള്ളി യുടെ പൊടി അല്ലെങ്കിൽ പേസ്റ്റ്:1ടീസ്പൂൺ

ഉപ്പ്‌:ആവശ്യത്തിന്

എണ്ണ:വ റു ക്കാൻ ആവശ്യത്തിന്

സവാള വട്ടത്തിൽ കട്ട് ചെയ്ത് ഓരോന്നായി എടുക്കുക. മോരുവെള്ളത്തിൽ കുറച്ചു നേരം ഇട്ടു വെക്കുക. ഒരു പാത്രത്തിൽ മൈദയും ബാക്കി എല്ലാ പൊടികളും ചേർത്ത് കലക്കുക. ഒരു ചീനച്ചട്ടിയിൽ എണ്ണ ചൂടാകുമ്പോൾ ഓരോ സവാളയും മൈദയുടെ പൊടിയിൽ മുക്കി കലക്കി വെച്ചിരിക്കുന്ന മാവിലും മുക്കി നല്ല ക്രിസ്പി ആയി വറുത്തു കോരുക. ഒ നി യൻ റിങ്‌സ് റെഡി.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ഒനിയൻ റിങ്‌സ് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Cooking with Mamatha ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.