അമൃതം പൊടി കൊണ്ട് ഒരു verity ദോശ.. കുട്ടികൾ വീണ്ടും വീണ്ടും ചോദിച്ചു വാങ്ങിച്ചു കഴിക്കും

Advertisement

അമൃതം പൊടി കൊണ്ട് ഒരു verity ദോശ.. കുട്ടികൾ വീണ്ടും വീണ്ടും ചോദിച്ചു വാങ്ങിച്ചു കഴിക്കും

watch video

ചേരുവകൾ

അമൃതം പൊടി 1 cup

പാൽ ഒരു cup

പഞ്ചസാര ആവശ്യത്തിന്

ഏലക്ക 2 എണ്ണം

മുട്ട 1 optinal

ഉപ്പ് ഒരു നുള്ള്

ഒരു മിക്സിയുടെ ജാർ എടുത്തു അതിലേക്കു അമൃതം പൊടി ഇടുക. ഒരു cup പാൽ ഒഴിക്കുക. ഒരു മുട്ട പൊട്ടിച്ചു ഒഴിക്കുക.ഏലക്ക ചേർക്കുക.പഞ്ചസാര ആവശ്യത്തിന് ചേർക്കുക.നല്ലതു പോലെ അടിച്ചെടുക്കുക.മാവ് റെഡി. ഒരു നുള്ള് ഉപ്പ് ചേർത്ത് ഒരു 10 മിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞു ചട്ടിയിൽ ദോശ പോലെ ചുട്ടെടുക്കുക.അമൃതം പൊടി healthy ദോശ ready

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ദോശ ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി 5-Minutes HomeTips ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

Advertisement
Previous articleനുറുക് ഗോതമ്പു കൊണ്ട് ഈസി ആയി പാലൊന്നും പിഴിയാതെ നല്ല ടേസ്റ്റ് ഇൽ ഹൽവ ഉണ്ടാക്കാം.
Next articleസവാള വളയം.ഒനിയൻ റിങ്‌സ് അതുപോലെ നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ