ഏറെ രുചികരമായ ഒരു ചിക്കൻ ചട്ടി പത്തിരി നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

Advertisement

ഏറെ രുചികരമായ ഒരു ചിക്കൻ ചട്ടി പത്തിരി

watch video

Bone less chicken – 1/2 kg

ഉപ്പ് – 1/2 Sp

Advertisements

മഞ്ഞൾപ്പൊടി – 1/2 Sp

മുളകുപൊടി – 1/2 Sp

കുരുമുളകുപൊടി – 1/2 Sp

ഗരം മസാല. – 1/2 Sp

വെള്ളം – 1/2 Glass

ചേർത്ത് Chicken വേവിക്കുക.

തണുത്തതിനു ശേഷം മിക്സിയിൽ Crush ചെയ്യുക.

പാനിൽ

എണ്ണ. – 2 Sp

സവാള – 2

പച്ചമുളക് – 1 Sp

ഇഞ്ചി, വെളുത്തു ള്ളി paste – 1 Sp:

കറിവേപ്പില – 1 Sp

വഴറ്റുക.

മഞ്ഞൾ പൊടി – 1/4 ടp:

മുളകുപൊടി – 1/4 Sp:

ഗരം മസാല – 1/4 Sp:

കുരുമുളകുപൊടി – 1/4 Sp:

മല്ലിയില. – 1/2 Cup

ഉപ്പ് – 1/4 Sp പൊടിച്ചു വച്ച ചിക്കൻ

ചേർത്തിളക്കി വയ്ക്കുക.

ഒരു Bowl – ൽ

മൈദ. _ 2 Cup

മുട്ട. – 2

ഉപ്പ് – 1/2 Sp

ഇത്രയും വെള്ളം ചേർത്ത് ദോശമാവ് പോലെ കലക്കുക.
ഒരു Non Stick Panil എണ്ണ പുരട്ടി ദോശ പോലെ കനം കുറച്ച് ചുട്ടെടുക്കുക.

ഒരു Bowl – ൽ

മുട്ട – 2

തേങ്ങാപ്പാൽ – 1 Cup

ഉപ്പ് -1/4 sp:

കുരുമുളകുപൊടി – 1/2 Sp:

ഇത്രയും കലക്കി വയ്ക്കുക.

ഒരു Non Stick Panil എണ്ണ പുരട്ടുക .ഒരു ദോശ എടുത്ത് തേങ്ങാപ്പാൽ Mix – ൽ മുക്കി പാനിൽവയ്ക്കുക. അതിന് മുകളിൽ Chicken Mix കുറച്ച് നിരത്തുക .അതിന് മുകളിൽ വീണ്ടും ഒരു ദോശ തേങ്ങാപ്പാൽ Mix – ൽമുക്കി വയ്ക്കുക. വീണ്ടും Chicken Mix ഇടുക .ഇങ്ങനെ എല്ലാ ദോശയും Chicken Mix ഉം ഇടുക. ദോശ അവസാനം വരണം. ബാക്കി വരുന്ന തേങ്ങാപ്പാൽ Mix മുകളിൽ കൂടി ഒഴിക്കുക.ഇത് മൂടിവച്ച് Low flame -ൽ 20 min: വേവിക്കുക.അതിന് ശേഷം മറ്റൊരു Non stick Panil ലേക്ക് പത്തിരിമറിച്ചിടുക. വീണ്ടും 20 Min : വേവിക്കുക.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ചിക്കൻ ചട്ടി പത്തിരി ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Helen’s Kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.