2ഗ്ലാസ്സ് സൂചിഗോതമ്പും 2മുട്ടയും ഉണ്ടോ എങ്കിൽ അടിപൊളി breakfast readi

Advertisement

2, glass സൂചി ഗോതമ്പും മുട്ടയും ഉണ്ടോ.?
……………
സൂചിഗോതമ്പ് 2 glass കുതിർത്തിയത്.

watch video

മുട്ട 2 എണ്ണം.

അരിപ്പൊടി 2 tblspoon.

Advertisements

ഉപ്പ് ആവശ്യത്തിന്

ഗോതമ്പ്

മിക്സിയിൽ അധികം വെള്ളം ചേർക്കാതെ അരക്കുക.ശേഷം മുട്ടയും അരിപ്പൊടിയും ഉപ്പും ചേർത്ത് അടിച്ചെടുക്കുക.മാവ് റെഡി. ഇനി മുട്ടപ്പത്തിരി ചട്ടി അടുപ്പിൽ വച്ചു ചുട്ടെടുക്കുക.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും സൂചിഗോതമ്പ് ഓട്ടട ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി MyHomeTips ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.