മീൻ മുളകിട്ടത് അതുപോലെ നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

Advertisement

മീൻ മുളകിട്ടത് :

watch video

ചേരുവകൾ :

അയല 1/2 കെജി

Advertisements

ചെറിയ ഉള്ളി 8

ടൊമാറ്റോ 1

മുളകുപൊടി 1 ടേബിൾ സ്പൂൺ

മഞ്ഞപ്പൊടി 1/2 ടീ സ്പൂൺ

വെള്ളം 3ടേബിൾ സ്പൂൺ

ഇഞ്ചി

വെളുത്തുള്ളി 2

ചെറിയ ഉള്ളി 15

ഓയിൽ 2 ടേബിൾ സ്പൂൺ

കറി വേപ്പില

പച്ചമുളക് 1

ഉപ്പ്

തക്കാളി

കുടംപുളി

ഉലുവപ്പൊടി

ചൂട് വെള്ളം 1/4 കപ്പ്‌

വെളിച്ചെണ്ണ

തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം :

ആദ്യം മിക്സിയിൽ ചെറിയ ഉള്ളി, ഹാഫ് ടൊമാറ്റോ, മുളകുപൊടി മഞ്ഞപ്പൊടി, വാട്ടർ ചേർത്ത് അരച്ചെടുക്കുക. ശേഷം കുടംപുളി 2എണ്ണം വെള്ളത്തിൽ കുതിർത്തു വെക്കുക. ഒരു പാനിൽ എണ്ണ ചൂടാക്കി അതിലേക്കു ഇഞ്ചി വെളുത്തുള്ളി, ചെറിയ ഉള്ളി, പച്ചമുളക്, ഉപ്പ്, ഹാഫ് ടൊമാറ്റോ എന്നിവ ചേർത്ത് ഇളക്കി ചൂട് വെള്ളം ഒഴിച്ച് കൊടുത്തു കുടംപുളി കുടി ചേർത്ത് തിളപ്പിക്കുക. ശേഷം വരഞ്ഞു വച്ച അയല ചേർക്കുക.അടച്ചു വച്ചു 25മിനിറ്റ് വേവിക്കുക. കറിവേപ്പില ചേർക്കുക. കുറച്ചു പച്ച വെളിച്ചെണ്ണ ചേർക്കുക.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും മീൻ മുളകിട്ടത് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി V5 VLOGS ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.