കപ്പലണ്ടി ഉണ്ടെങ്കിൽ ഇപ്പോൾ തന്ന ഉണ്ടാക്കൂ. അടിപൊളി ആണ്

Advertisement

കപ്പലണ്ടി ഉണ്ടെങ്കിൽ ഇപ്പോൾ തന്ന ഉണ്ടാക്കൂ. അടിപൊളി ആണ്

watch video

ചേരുവകൾ

കപ്പലണ്ടി 2 glass കുതിർത്തിയത്

Advertisements

നെയ്യ് 25 gm

ശർക്കര പാനി 1 1/2 glass

കപ്പലണ്ടി കുതിർത്തിയത് മിക്സിയിൽ അടിച്ചു paste ആക്കുക. ഒരു പാനിൽ നെയ്യ് ഒഴിച്ച് ചൂടാകുമ്പോൾ കപ്പലണ്ടി paste ചേർത്തു ഇളക്കുക. ശേഷം ശർക്കര പാനി ചേർത്ത് കൈ എടുക്കാതെ ഇളക്കികൊണ്ടിരിക്കുക. ഇടക്കിടക്ക് നെയ് ചേർത്ത് കൊണ്ടിരിക്കുക. മാവ് പാനിൽ നിന്നും വിട്ടു പോരുന്ന ടൈമിൽ stovil നിന്നും ഇറക്കി വയ്ക്കുക.. ചൂടറിയത്തിനു ശേഷം ഉരുളകലാക്കി വയ്ക്കുക. കുട്ടികൾ വണ്ണം വയ്ക്കാൻ നല്ല ഒരു snack ആണിത്. നല്ല ഒരു healthy ലഡ്ഡു..

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും കപ്പലണ്ടി ladoo ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി 5-Minutes HomeTips ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.