സേമിയ ഉണ്ടെങ്കിൽ വെറും മൂന്ന്‌ ചേരുവകൾ വെച്ചു നല്ല കിടിലൻ സ്വീറ്റ് ഉണ്ടാക്കാം..

Advertisement

സേമിയ ഉണ്ടെങ്കിൽ വെറും മൂന്ന്‌ ചേരുവകൾ വെച്ചു നല്ല കിടിലൻ സ്വീറ്റ് ഉണ്ടാക്കാം..

watch video

കുട്ടികൾക്കും മുതിർന്നവർക്കും ഒരു പോലെ ഇഷ്ടപെടുന്ന ഈ സ്വീറ്റ് മിനിറ്റുകൾക്കുള്ളിൽ ഈസി ആയി ഉണ്ടാക്കുന്നതെങ്ങനെയെന്ന് വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണണേ..ആദ്യം ഒരു പാൻ ചൂടാക്കി നെയ്യ് ഒഴിച്ച് നെയ്യ് ചൂടായി വന്നാൽ സേമിയ ചേർത്ത് കൊടുക്കാം..നന്നായി വഴറ്റി സേമിയയുടെ കളർ ചെറുതായി ചേഞ്ച്‌ ആയി വരുമ്പോ മിൽക്ക് മെയ്ഡ് ചേർക്കാം.മിൽക്ക് മെയ്ഡ് നല്ല പോലെ വറ്റി നെയ്യ് തെളിഞ്ഞു വരാൻ തുടങ്ങിയാൽ flame ഓഫാക്കാം.. flame ഓഫാക്കിയ ഉടനെ ചൂടോട് കൂടെ തന്നെ ഇത്‌ ഇഷ്ടം ഉള്ള ഷേപ്പ് ആക്കി എടുക്കാം.. ഒരോ ചേരുവകളും എത്ര അളവിലാണ് ചേർത്തിട്ടുള്ളതെന്ന് വിശദമായി അറിയാൻ വിഡിയോ കാണാൻ മറക്കരുതേ..

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും കിടിലൻ സ്വീറ്റ് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Jashi’s CookBook ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

Advertisements