ഉരുളക്കിഴങ്ങ് കൊണ്ട് മഞ്ജുരിയൻ നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

Advertisement

ഉരുളക്കിഴങ്ങ് കൊണ്ട് മഞ്ജുരിയൻ ഉണ്ടാക്കിയാലോ.

watch video

ഉരുളക്കിഴങ്ങ്:4

ചോളപൊടി:2ടേബിൾ സ്പൂൺ

Advertisements

മൈദ:2ടേബിൾ സ്പൂൺ

മഞ്ഞൾപൊടി:1/2ടീസ്പൂൺ

മുളകുപൊടി:1ടേബിൾ സ്പൂൺ

ഇഞ്ചി, വെളുത്തുള്ളി പേസ്റ്റ്:1ടേബിൾ സ്പൂൺ

ഗരം മസാല:1ടീസ്പൂൺ

ഉപ്പ്:ആവശ്യത്തിന്

സവാള:1

കാപ്സിക്കം:1

വെളുത്തുള്ളി:10

ഗ്രീൻചില്ലി സോസ്:1ടീസ്പൂൺ

സോയാസോസ്:1ടീസ്പൂൺ

റെഡ്ചില്ലി സോസ്:2ടേബിൾ സ്പൂൺ

ടൊമാറ്റോ സോസ്:2ടേബിൾ സ്പൂണ്

എണ്ണ ഉരുളക്കിഴങ്ങ് കഷ്ണങ്ങൾ ആക്കി അതിൽപൊടികളും, ഇഞ്ചി വെളുത്തുള്ളി പേസ്റ്റ്, ഉപ്പ്, ആവശ്യത്തിന് വെള്ളം ചേർത്ത് യോജിപ്പിച്ചു ചൂടായ എണ്ണയിൽ വറുത്തു കോരുക.ഒരു ചീനച്ചട്ടിയിൽ എണ്ണ ചൂടാക്കിയത്തിനു ശേഷം വെളുത്തുള്ളി, ക്യാപ്സിക്കം, സവാള, പച്ചമുളക്, എല്ലാം ചേർത്ത് വഴറ്റിയത്തിനു ശേഷം സോസുകൾ ചേർക്കുക. ഒരു ഗ്ലാസ്‌ വെള്ളം ചേർത്ത് തിള ച്ച തി നു ശേഷം 1 ടീസ്പൂൺ കൊണ്ഫ്ലോർ കലക്കി ഒഴിക്കുക. വറുത്തു വെച്ചിരിക്കുന്ന ഉരുളക്കിഴങ്ങ് ചേർത്ത് യോജിപ്പിച്ചതിനു ശേഷം വാങ്ങുക.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും മഞ്ജുരിയൻ ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Cooking with Mamatha ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.