ഫ്രൂട്ട് ബെയിലെ ബെറി അപ്പ്‌ എങ്ങനെ വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കാം

Advertisement

ഫ്രൂട്ട് ബെയിലെ ബെറി അപ്പ്‌ എങ്ങനെ വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കാം ????

watch video

ചേരുവകൾ :

ഫ്രൂട്ട് യോഗർട്ട് – 3-4 ടേബിൾസ്പൂൺ

യോഗർട്ട് – 4-5 ടേബിൾസ്പൂൺ

സ്റ്റൗബെറി പ്യൂരി – 2-3 ടേബിൾസ്പൂൺ

കോൺഫ്ലേക്‌സ്‌ / മ്യൂസ്‌ലി – 4 ടേബിൾസ്പ്

വെള്ളം – 1 ടീസ്പൂൺ

വിഡിയോയിൽ കാണുന്ന രീതിയിൽ ചെയ്ത് പുൾ ചെയ്യുക…എന്നിട്ടു മിക്സ്‌ ചെയ്ത് കഴിക്കുക.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ബെറി അപ്പ് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Offbeat Kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

Advertisement
Previous articleദാബ സ്റ്റൈൽ പനീർ ടിക്കയും പനീർ ടിക്ക മസാലയും നമുക്കും എളുപ്പത്തിൽ ഉണ്ടാക്കാം.
Next articleഉരുളക്കിഴങ്ങ് കൊണ്ട് മഞ്ജുരിയൻ നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ