റവ യും കടലമാവും ഉപയോഗിച്ച് കിടിലൻ സ്നാക്ക് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

Advertisement

റവ യും കടലമാവും ഉപയോഗിച്ച് കിടിലൻ സ്നാക്ക്‌.

watch video

റവ:1/2കപ്പ്‌

കടല മാവ്:1/2കപ്പ്

Advertisements

പച്ചമുളക്:1

ഇഞ്ചി, വെളുത്തുള്ളി പേസ്റ്റ്:1ടേബിൾ സ്പൂൺ

മുളക് പൊടിച്ചത്:1ടേബിൾ സ്പൂൺ

മല്ലിയില:കുറച്ച്

ഉപ്പ്‌:പാകത്തിന്

വെള്ളം

എണ്ണ:വ റു ക്കാൻ ആവശ്യത്തിന്

ഒരു പാത്രത്തിൽ കടല മാവും, റ വയും ചേർത്ത് നല്ലവണ്ണം വെള്ളം ഒഴിച്ച് ലൂസായി കലക്കി എടുക്കുക. അതിനു ശേഷം ഒരു ചീനച്ചട്ടിയിൽ ഒഴിച്ച് നല്ല വണ്ണം കുറുക്കിയെടുക്കുക.തണുത്തതിനു ശേഷം ബാക്കി എല്ലാ ചേരുവകളും ചേർത്ത് നല്ലവണ്ണം കുഴച്ച് കയ്യിൽ എണ്ണ തടവിയശേഷം ഓരോ ചെറിയ ഉരുളകളാക്കി ചൂടായ എണ്ണയിൽ വറുത്തു കോരുക. ചൂടോടെ സോസിന്റെ കൂടെ വിളമ്പാം.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും കിടിലൻ സ്നാക്ക് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Cooking with Mamatha ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.