ഈ റെഡ് വെൽവെറ്റ് കേക്ക് ഒന്ന് വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കി നോക്കു പിന്നെ ബേക്കറിയിൽ നിന്നു വാങ്ങില്ല…

Advertisement

ഈ റെഡ് വെൽവെറ്റ് കേക്ക് ഒന്ന് വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കി നോക്കു പിന്നെ ബേക്കറിയിൽ നിന്നു വാങ്ങില്ല…..

watch video

ചേരുവകൾ :

കേക്ക് മിക്സ് – 250 ഗ്രാം

Advertisements

മുട്ട – 2

വെള്ളം – 1/4 കപ്പ്

സൺഫ്ലവർ ഓയിൽ – 5 ടീസ്പൂൺ

ക്രീം ചീസിനായി

ചേരുവകൾ :

പാൽ – 2 കപ്പ്

വിനാഗിരി / നാരങ്ങ നീര് – 2 ടേബിൾസ്പൂൺ

ഫ്രോസ്റ്റിംഗ് :

വിപ്പിംഗ് ക്രീം – 1 കപ്പ്

ക്രീം ചീസ് – 2 ടേബിൾസ്പൂൺ

ഫ്രിഡ്ജിൽ ഒരു മണിക്കൂർ വെച്ചതിനു ശേഷം കഴിക്കുക…..

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും റെഡ് വെൽവെറ്റ് കേക്ക് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Offbeat Kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.