വെറും 5 മിൻ മതി ഒരു അടിപൊളി സാൻഡ്‌വിച്ച് തയ്യാറാക്കാം

Advertisement

വെറും 5 മിൻ മതി ഒരു അടിപൊളി സാൻഡ്‌വിച്ച് തയ്യാറാക്കാം. എങ്ങനെ എന്ന് നോക്കാം. 2 ബ്രഡ് എടുത്ത് 4 വശം കത്തി വെച്ച് കട്ട് ചെയ്തു എടുക്കാം. കട്ട് ചെയ്തു ഇല്ലെങ്കിലും കുഴപ്പം ഇല്ല. ഇനി വേണ്ടത് 1 പുഴുങ്ങിയ മുട്ട ആണ്. അത് ഒരു ഫോർക് വെച്ച് ഒന്ന് ഉടച്ച് എടുക്കണം. അതിലേക്ക് ചെറിയ കഷ്ണം ക്യാരറ്റ് , ക്യാപ്സിക്കം എന്നിവ ചേർക്കുക. കുറച്ച് ഉപ്പ് , കുരുമുളക് പൊടി 1 ചെറിയ tsp മയോണിസ koodi ചേർത്ത് ഇളക്കി യോജിപ്പിക്കുക. ബ്രഡിൽ ഈ പേസ്റ്റ് സ്പ്രെഡ് ചെയ്യുക. അടുത്ത ബ്രെഡിൽ കുറച്ച് ബട്ടർ കൂടി തേച്ചു 2 ബ്രഡ് ഒട്ടിച്ചു വെക്കാം. വളരെ ടേസ്റ്റി ആയ ഈ ബ്രഡ് സാൻഡ്‌വിച്ച് എല്ലാവരും തയ്യാറാക്കി നോക്കണേ.

watch video

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും സാൻഡ്‌വിച്ച് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി The Malabari Foodgasm ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

Advertisements