മിക്സിയിൽ ഒരു പെർഫെക്റ്റ് ഇളനീർ കേക്ക് ഉണ്ടാക്കിയാലോ

Advertisement

മിക്സിയിൽ ഒരു പെർഫെക്റ്റ് ഇളനീർ കേക്ക് ഉണ്ടാക്കിയാലോ

watch video

കേക്കുകളിൽ ഏറ്റവും ടേസ്റ്റി ആയ ഒരു കേക്കാണ് ഇളനീർ കേക്ക്.വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാനും കഴിയും. അപ്പോ ഇളനീർ കേക്ക് ഉണ്ടാക്കിയാലോ

ചേരുവകൾ

Advertisements

മുട്ട 2 എണ്ണം

പഞ്ചസാര അര കപ്പ്

മൈദ ഒരു കപ്പ്

ഓയിൽ കാൽ കപ്പ്

ഇളനീർ 2 എണ്ണം

വിപ്പിംങ് ക്രീം ഒന്നര കപ്പ്

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ഇളനീർ കേക്ക് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Ichus Recipes ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.