ലോക്ക് ഡൗൺ ഐസ് ക്രീം വീട്ടിൽ മിക്സി ഉണ്ടോ മൂന്നു ചേരുവകൾ കൊണ്ട് കടയിൽ കിട്ടുന്നതു പോലെ തന്നെ ഈ ഹെൽത്തി ഐസ് ക്രീം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

Advertisement

ലോക്ക് ഡൗൺ ഐസ് ക്രീം വീട്ടിൽ മിക്സി ഉണ്ടോ മൂന്നു ചേരുവകൾ കൊണ്ട് കടയിൽ കിട്ടുന്നതു പോലെ തന്നെ ഈ ഹെൽത്തി ഐസ് ക്രീം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ.ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്.

watch video

വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ഐസ് ക്രീം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Mia’s Yummy World ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

Advertisements